Kayayyaki

  • Injin Takardar Sharar Gida Mai Tsaye

    Injin Takardar Sharar Gida Mai Tsaye

    Injin Baler na NK6040T10 mai faɗi yana amfani da shi don matse kayan da ba su da kyau kamar takardar sharar gida (kwali, jarida, OCC da sauransu), sharar filastik kamar kwalban PET, fim ɗin filastik, akwati, ana iya amfani da shi don bambaro;

    Na'urar rufe takardar sharar gida a tsaye tana da kyakkyawan ƙarfi da kwanciyar hankali, kyawun gani, sauƙin aiki da kulawa, aminci da adana kuzari, da ƙarancin kuɗin saka hannun jari na kayan aiki na injiniyan asali. Yana iya rage farashin sufuri sosai.

  • Ya da Kumfa Baler Press Machine

    Ya da Kumfa Baler Press Machine

    Injin Busar Kumfa na NKBD350 yana da inganci wajen narkar da duk wani nau'in tarkacen kumfa zuwa briquettes masu yawa. Ƙarfinsa shine 350kg/h kuma rabon matsewa na iya kaiwa har zuwa 50:1 ko ma fiye da haka. Don haka yana taimakawa wajen rage yawan kumfa sosai da kuma adana kuɗin sufuri mai yawa.

  • Kwalbar Dabbobi ta atomatik mai ɗaurewa

    Kwalbar Dabbobi ta atomatik mai ɗaurewa

    Injin NKW180Q mai cikakken atomatik wanda aka yi shi da bututun ruwa mai kwance wanda aka buɗe shi da kansa tsari ne na musamman don kwalaben ruwa da kwalaben filastik. Yana da babban ɗakin matsewa da kuma babban matsin lamba don matse iskar da ke cikin kwalbar da kuma matse kwalbar. Ana haɗa kwalaben da aka matse ta atomatik sannan a tura su ta atomatik, suna da babban gudu da kuma fitarwa mai yawa.

  • Yanke Baling Press Machine

    Yanke Baling Press Machine

    Injin Bugawa na NKC180 wanda kuma ake kira da na'urar yanke roba mai amfani da ruwa, wanda ake amfani da shi wajen yanke duk wani nau'in roba mai girman girma ko kayayyakin roba na roba, taya mai kauri, filastik mai tauri, kamar manyan bututun filastik, fim ɗin bale, dunƙulen roba, kayan takarda da sauransu.

    Wannan Injin Yanke Roba na Hydraulic wanda ake amfani da shi wajen yanke duk wani nau'in roba na halitta ko kayayyakin roba na roba, kamar manyan bututun filastik, fim ɗin bale, dunƙulen roba, kayan takarda da sauransu. Wannan injin ya yi amfani da silinda biyu don yankewa, da kuma daidaita shi, galibi ya ƙunshi wuka ta roba, firam, silinda, tushe, tebur na taimako, tsarin hydraulic, da tsarin lantarki.

  • Injin Yanke Na'ura Mai Rubber

    Injin Yanke Na'ura Mai Rubber

    Injin Yanke Na'urar Yanke Na'urar Rubber ta NKC150 galibi ana amfani da ita a cikin nau'ikan kayan roba masu girma dabam-dabam ko samfuran roba na roba, kamar manyan bututun filastik, fim ɗin bale, dunƙulen roba, kayan takarda da sauransu.

    Injin yanke NICK, wannan nau'in injin yana amfani da silinda biyu sosai don yankewa, galibi sun haɗa da wuka ta roba, firam, silinda, tushe, tebur mai taimako, tsarin hydraulic da tsarin lantarki.

  • Injin Yadi da Aka Yi Amfani da Shi (Masu jigilar Bel)

    Injin Yadi da Aka Yi Amfani da Shi (Masu jigilar Bel)

    NK-T120S Injin Yadi da Aka Yi Amfani da shi (Mai ɗaukar Bel) wanda ake kira Double chamber used textiles Injin Baler /Mai ɗaukar tufafi da aka yi amfani da shi, sabon ƙira ne don yadi da aka yi amfani da shi, yadi, yadi da aka yi amfani da shi, tufafi, takalma, matashin kai, tanti da sauransu tare da kayan yadi, ko kayan laushi, tare da saurin gudu.

    Tsarin ɗaki biyu don ɗaukar kaya da kuma haɗa su tare don ƙara ingancin aiki. Madauri mai ɗaurewa don yin madauri mai ƙarfi da tsafta. Samuwar Naɗewa na Bale Ana iya amfani da jakunkuna na filastik ko zanen gado azaman kayan naɗewa, yana kare kayan yadi daga danshi ko tabo.

  • Duster An Yi Amfani da Maƙallin Dannawa

    Duster An Yi Amfani da Maƙallin Dannawa

    A cikin 'yan shekarun nan, masana'antar masaku ta fuskanci ƙaruwa sosai a fannin samar da shara saboda yawan buƙatar sabbin tufafi. Wannan ya haifar da buƙatar gaggawa na dabarun sarrafa shara masu inganci don rage tasirin sharar masaku a muhalli. Ɗaya daga cikin irin wannan mafita da ta shahara ita ce amfani da injin tattara kayan matsewa na mashin da aka yi amfani da shi, wanda zai iya taimaka wa masana'antu da wuraren sake amfani da su wajen sarrafa shararsu yadda ya kamata.

  • Injin Baling na Auduga da aka Yi Amfani da shi

    Injin Baling na Auduga da aka Yi Amfani da shi

    Injin Gyaran Tufafin Auduga Mai Amfani da NK50LT Siffofin injin gyaran tufafin auduga da aka yi amfani da su galibi sun haɗa da daidaita matsin lamba, kashewa ta atomatik bayan kammala zagaye, da kuma sauƙin aiki. Waɗannan fasalulluka suna sa injin ya zama mai sauƙin amfani da inganci wajen samar da madaukai masu inganci. Dangane da haɓakawa, ana sa ran amfani da injin gyaran tufafin auduga da aka yi amfani da su zai ƙaru a cikin shekaru masu zuwa saboda ƙaruwar buƙatar mafita mai ɗorewa na marufi. Yayin da ƙarin 'yan kasuwa ke ɗaukar hanyoyin da suka dace da muhalli, za su nemi hanyoyin rage tasirin muhallinsu yayin da har yanzu suke biyan buƙatun abokan ciniki na samfura masu inganci. Injin gyaran tufafin auduga da aka yi amfani da su suna ba da mafita mai amfani ga wannan matsala, domin suna da inganci kuma suna da aminci ga muhalli.

  • Matsi mai nauyin kilo 100 na tufafi masu amfani (NK-T90S)

    Matsi mai nauyin kilo 100 na tufafi masu amfani (NK-T90S)

    Na'urar matse tufafi mai nauyin kilo 100 (NK-T90S) na'ura ce mai inganci kuma mai sauƙin amfani da muhalli wadda ta dace da sarrafa tufafi da yadi daban-daban. Matse tufafin cikin ƙaramin taro ta hanyar matsin lamba mai ƙarfi, adana sarari, da kuma sauƙaƙe jigilar kaya da magani. Na'urar tana da sauƙin aiki da ƙarfi. Kayan aiki ne mai kyau na matsewa ga iyali, al'ummomi, tashoshin sake amfani da su da sauran wurare.

  • Akwatin Akwatin Akwatin Akwatin (NK1070T40)

    Akwatin Akwatin Akwatin Akwatin (NK1070T40)

    Akwatin Akwatin Akwatin Akwatin (NK1070T40) injin marufi ne mai inganci kuma mai ƙarƙari wanda aka ƙera musamman don kasuwanci da muhallin masana'antu. An yi shi da fasahar zamani da kayan aiki masu inganci, tare da kyakkyawan aiki da dorewa. Injin zai iya matse nau'ikan takardar sharar gida daban-daban, kwali da sauran sharar takarda zuwa tubalan ƙarfafawa don sauƙaƙewa da sarrafawa. NK1070T40 aiki ne mai sauƙi, mai sauƙin kulawa, kuma zaɓi ne mai kyau don kare muhalli da dawo da albarkatu.

  • Injin Matse Tufafi da Aka Yi Amfani da shi

    Injin Matse Tufafi da Aka Yi Amfani da shi

    Injin Matse Tufafi na NK50LT da aka yi amfani da shi sosai a kasuwar sayar da tufafi, masana'antar tufafi da sauran wuraren kasuwanci na kasuwar kasuwanci. Kuma NICK ta fitar da ƙasashe da yawa a faɗin duniya, tana da tsarin ɗaukar kaya na ɗakin ɗagawa na musamman tare da tsarin sarrafa hannu. Waɗannan fasaloli guda biyu na musamman suna ba Nickbaler damar yin aiki tare da ƙarancin buƙatar shigar da ma'aikata kuma suna sa masu gyaran tufafinmu su sami injunan don magance matsalolin sarrafa tufafi masu mahimmanci. Saboda ƙirar sa mai sauƙi, mai gyaran gashi yana buƙatar ƙarancin sararin bene mai mahimmanci a cikin harabar kasuwanci fiye da sauran masu gyaran gashi masu kama da juna.

  • Ulu Bale Press

    Ulu Bale Press

    NK50LT Wool Bale Press tsari ne na tsaye tare da ɗakin ɗagawa, ya dace da tufafi, kayan kwantar da hankali, takalma, kayan gado da kayayyakin zare waɗanda ke buƙatar kayan aiki na waje, sandunan suna kama da siffar "#", tare da saurin gudu da aiki mai inganci, kuma suna kaiwa ga sanduna 10-12 a kowace awa…