Labaran Masana'antu

  • Akwatin Katon Kayayyakin Lantarki

    Akwatin Katon Kayayyakin Lantarki

    Baler na hydraulic yana da hayaniya yayin amfani, wanda ke tasiri sosai ga yanayin aiki, don haka menene dalilin ƙarar ƙarar baler ɗin takarda ta atomatik? Nufin matsalar amo yayin aiwatar da marufi na atomatik sharar takarda baler, da yawa solut ...
    Kara karantawa
  • Takarda Sharar Tsaye Mai Kulawa

    Takarda Sharar Tsaye Mai Kulawa

    1. Bincika ko mahaɗin na'urar lantarki na asali yana da ƙarfi; 2. Duba jerin ayyukan marufi; 3. Bincika maɓallin aminci da na'urar kullewa; 4. Cika bututun jagora tare da man shanu kowane wata don kiyaye shi mai mai; 5. Duba tsarin ruwa, a cikin ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi Baler mai dacewa?

    Yadda za a zabi Baler mai dacewa?

    Tare da ci gaban al'umma, yanzu ana amfani da masu ba da izini a fannoni daban-daban, wanda ke ba da dama ga kowa da kowa. Bayan haka, bin ka'idodin kasuwa, ana samun ƙarin nau'ikan bale. Lokacin da kamfanoni ke siyan bale, ta yaya za su zabi bale...
    Kara karantawa
  • Halayen Aiki Na Cikakkiyar Waste Takarda Baling Machine

    Halayen Aiki Na Cikakkiyar Waste Takarda Baling Machine

    The Ful-atomatik sharar gida takarda baling inji iya ta atomatik gano da kuma ci gaba da kunshin kayan, wanda kuma za a iya sarrafa da hannu.It za a iya amfani da marufi sharar gida kwali kwali, newsprint sharar filastik, PET kwalabe filastik filmturnover kwalaye bambaro da dai sauransu ...
    Kara karantawa
  • Gabatarwar Ayyukan Tayi Na atomatik

    Gabatarwar Ayyukan Tayi Na atomatik

    Kamar yadda muka sani, a cikin tsarin samarwa, rayuwa, da kuma masana'antu da noma, ana samar da takarda mai yawa na sharar gida da kayan sharar gida. Ana tattara waɗannan samfuran sharar gida don sarrafawa da sake amfani dasu. Domin adana sarari da jigilar kaya...
    Kara karantawa
  • Amfanin RDF Baler Machine

    Amfanin RDF Baler Machine

    The sharar takarda baling inji da aka yafi amfani da marufi da kuma sake amfani da tsohon sharar takarda, roba, bambaro da dai sauransu.The sharar takarda baling inji taka muhimmiyar rawa wajen inganta aiki yadda ya dace da kara ƙarfin aiki da kuma rage harkokin sufuri.The baler da ...
    Kara karantawa
  • Fitar Waste Compactor

    Fitar Waste Compactor

    Tsarin samarwa na injin bashin mai bada takalmin sharar yana da tasiri kai tsaye ta hanyar abubuwan da ke da waɗannan abubuwan Baler daban-daban da kuma ƙayyadaddun bayanai kai tsaye da kuma ƙayyadaddun bayanai na ainihi kai tsaye ƙayyade ingancin samarwa na Baler. Pro...
    Kara karantawa
  • Injin Baling Press Na atomatik

    Injin Baling Press Na atomatik

    A halin yanzu da al'ummar zamani ke ciki, an haɓaka masana'antar baler takarda da kuma ƙirƙira sau da yawa, kuma ingantaccen gabatarwar manyan samfuran ƙasashen waje ya fahimci babban inganci sabbin nau'ikan baler hade tare da cikakken atomatik…
    Kara karantawa
  • Kayan Kariyar Muhalli -Occ Paper Baler Machine

    Kayan Kariyar Muhalli -Occ Paper Baler Machine

    Waste paper baling machine shine kayan aikin kore da muhalli wanda ke ba da gudummawa sosai ga masana'antar kariyar muhalli da masana'antar sake amfani da sharar gida.Wannan wurin yana amfani da ingantaccen tsari, ƙaramin amo mai kewayawa na hydraulic wanda zai iya rage girgiza ...
    Kara karantawa
  • 1-2kg Aske itace Baler Don Kwanciyar Dabba

    1-2kg Aske itace Baler Don Kwanciyar Dabba

    Kayan gadon dabbobi na atomatik jaka da na'ura mai ɗaukar kaya da Nick Machinery ya kera yana ɗaukar haɗaɗɗun sassa masu inganci da aka shigo da su cikin gida da na gida, waɗanda ba kawai tabbatar da inganci ba har ma yana rage farashi. , Tsofaffin tufafi, tsumma, Ragowar auduga, audugar takarda, itace...
    Kara karantawa
  • Waste Takarda Waste Compactors

    Waste Takarda Waste Compactors

    Rage sharar gida, duka daidai lokacin da ake batun rage girma (ta hanyar haɓakawa) da sake yin amfani da su (ta hanyar cire albarkatu tare da rafi na ɓarna da ke buƙatar kamfani) na iya haifar da tanadin farashi mai yawa ga kamfanoni. A kan haka, sauran matsalolin kungiya kamar ...
    Kara karantawa
  • Waste Compactors – Rage Nauyin Sharar

    Waste Compactors – Rage Nauyin Sharar

    Gabaɗaya ana amfani da tarkacen sharar kan kayan da ba za a sake yin amfani da su ba misali gauraye masu ɓarna da ke zama ana ɗora su don zubar da shara (saɓanin abubuwan da ake sake yin amfani da su waɗanda ake ƙara ba da izinin jigilar kayayyaki zuwa cibiyoyin sake yin amfani da su). Matsakaicin raguwar girma na huɗu zuwa 1 ko ...
    Kara karantawa