Balers sun kasu kashi-kashi iri-iri dangane da wuraren aikinsu. Waɗannan su ne rarrabuwa gama gari:
Dangane da matakin sarrafa kansa: Baler na hannu: mai sauƙin aiki, da hannu sanya abubuwan cikin samfurin sannan a ɗaure su da hannu. Farashin yana da ƙasa, amma ingancin samarwa yana da ƙasa, don haka ya fi dacewa da ƙananan wuraren samarwa.Semi-atomatik baler: Yana amfani daservo na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin, wanda ya fi inganci fiye da baler na hannu. Yana iya canja wurin kayan ta atomatik, kuma injin yana kammala matsawa ta atomatik.
Yana buƙatar zaren hannu kawai don kammala dukkan aikin. Ana amfani da shi sosai a wurare masu matsakaicin girma.Cikakken injin baling na atomatik: marufi mai inganci, aiki mai sarrafa kansa, duk tsarin za a iya haɗa shi ta atomatik ba tare da amfani da hannu ba, kuma ya dace da samarwa da marufi masu girma.
Bisa ga manufar: ana amfani da baler takarda sharar gida don shiryawatakarda sharar gida da kwali; ana amfani da baler ɗin ƙarfe don damfara da tattara tarkacen ƙarfe, ƙarfe, sassan lantarki, da sauransu; ana amfani da bambaro don tattara bambaro, ciyawa da sauran amfanin gona; filastik baler Na'urar na'urar da ake amfani da ita don ɗaukar kwalabe na filastik. Bisa ga aikin: na'ura mai baƙar fata maras amfani: ta atomatik ta kammala duk matakan da aka tsara ba tare da aikin mutum ba da taimako.
Injin baling ɗin kwance cikakke ta atomatik: Sanya abubuwa a kwance akan bel mai ɗaukar kaya don marufi. Cikakken atomatik mai sokin takobi: Yana iya ɗaukar pallets da kayan marufi a lokaci guda, kuma aikin yana da sauƙi.
Injin Nick wanda aka samar a kwance yana iya saita tsayin tattarawa cikin yardar kaina kuma yayi rikodin ƙimar marufi daidai, wanda ya dace da masu aiki don amfani.
Lokacin aikawa: Janairu-16-2025
