Bukatun asalidon yanke gantry
Gantry shears, kada shears
Kamar yadda sunan ya nuna, injin yanke gantry injin yanke ne na yanka, wanda ya ƙunshi firam ɗin gantry, sassan yanke, da sassan matsewa. Kayan aikin suna ɗaukar wuƙaƙe masu kwamfuta don cimma nasarar share gefuna; suna ɗaukar makullin hydraulic na sandar wuka don sarrafa buƙatun burr daban-daban; suna ɗaukar hanyoyin diyya na zamani don cimma babu motsi na sandar wuka da wurin zama; daga ciyarwa, yankewa, sauke kaya, marufi da dubawa da ƙararrawa ta kan layi don cimma aiki ta atomatik; an sanya gratings, kayan aikin hoto, da sauransu a kusa da jirgin don rage haɗurra na mutum. Domin biyan buƙatun masana'antu na musamman, haɓaka fasahar sarrafa laser ta atomatik yana yanke layuka masu siffofi daban-daban.
Halayeninjin yanke gashi mai kaurishine cewa yana iya yanke kayan da ke motsi ta hanyar juyawa, kuma akwai manyan buƙatu guda uku don sa:
1. Lokacin yanke abin da aka birgima, ruwan yanke ya kamata ya motsa tare da abin da aka birgima mai motsi, wato, ruwan yanke ya kamata ya kammala ayyukan biyu na yankewa da motsi a lokaci guda.
2. Dangane da takamaiman bayanai na samfuran da buƙatun masu amfani, injin yanke iri ɗaya ya kamata ya iya yanke tsayin da aka ƙayyade na takamaiman bayanai daban-daban, kuma ya sa tsayin girman da ingancin sashin yankewa su bi ƙa'idodin ƙasa masu dacewa;
3. Injin yanke gashi mai kauri zai iya biyan buƙatun yawan aikin injin niƙa ko na'urar.

NICKBALER yana da ƙungiyar samarwa da tallace-tallace masu ƙwarewa da ƙarfi, suna mai da hankali kan samarwa da bincike da haɓakainjunan askewa da mashinan gyaran gashi.
Lokacin Saƙo: Nuwamba-08-2023