Nau'o'i da Aikace-aikacen Injinan Baling

Injin gyaran gashi na'ura ce da ake amfani da ita wajen gyaran gashi da kuma haɗa abubuwa, wacce ake amfani da ita sosai a masana'antu daban-daban. Dangane da ayyukansu da aikace-aikacensu, ana iya rarraba injunan gyaran gashi zuwa nau'ikan masu zuwa: Injin gyaran gashi na hannu: Wannan nau'ininjin gyaran gashi yana buƙatar aiki da hannu, ya dace da ƙananan samarwa da amfani da mutum ɗaya. Yana da sauƙin aiki kuma yana da ƙarancin farashi. Injin gyaran fuska na atomatik: Wannan nau'in injin gyaran fuska yana buƙatar taimakon hannu yayin aiki, amma yawancin ayyuka ana kammala su ta atomatik ta injin. Ya dace da ƙananan kamfanoni zuwa matsakaici, yana ƙara ingancin aiki.Injin gyaran fuska na atomatik: Wannan nau'in injin ɗin gyaran fuska yana aiki ta atomatik gaba ɗaya, ba tare da buƙatar taimakon ɗan adam ba. Ya dace da manyan kamfanoni da layukan samarwa, yana ƙara ingancin samarwa sosai. Injin gyaran fuska na Gefe: Wannan nau'in injin gyaran fuska ana amfani da shi ne musamman don gyaran fuska na gefe, ya dace da abubuwan gyaran fuska kamarakwatunan kwalida kwali. Injin gyaran injin: Ana amfani da wannan nau'in injin gyaran injin ne galibi a masana'antu kamar abinci da magunguna, waɗanda ke iya fitar da iska daga cikin kunshin don tsawaita rayuwar samfurin.

010112c2be244bd5ddd79bf299d30ef 拷贝

Nau'o'in injunan gyaran gashi daban-daban suna da halaye nasu da kuma kewayon da suka dace, wanda ke bawa 'yan kasuwa damar zaɓar waɗanda suka dace.injin gyaran gashibisa ga buƙatunsu. Injinan gyaran fuska sun haɗa da nau'ikan hannu, na atomatik, da kuma na atomatik, waɗanda ake amfani da su don buƙatun marufi daban-daban.


Lokacin Saƙo: Satumba-06-2024