Tasirin matse harsashin takarda sharar gida na Afirka

Mai yin takardar sharar gidasakamako
Mai yin takardar sharar gida, mai yin kwali na sharar gida, mai yin kwali na sharar gida
Matsewar harsashin matsewa ta takarda sharar gidajuyin juya hali ne a masana'antar kare muhalli. Tun daga lokacin, ta yi bankwana da ayyuka masu sarkakiya da gajiyarwa, tanadin makamashi, inganci mai kyau, gwangwani masu inganci da sauran kayayyaki masu sake amfani da su.Matsewar harsashin matsewa ta takarda sharar gidaYana mai da zamanin marufi da hannu ya zama tarihi! A cikin al'ummar da ke son abin duniya a yau, akwai dubban shara kowace rana, waɗanda yawancinsu ana iya sake yin amfani da su. Duk da haka, sarrafa waɗannan abubuwan da ake sake yin amfani da su yana buƙatar albarkatun ɗan adam da yawa. A cikin wannan duniyar da ke da ra'ayin riba, da alama mutane da yawa ba sa son yin irin wannan kariyar muhalli. Saboda haka, a ƙarƙashin jagorancin ra'ayin kare muhalli da dacewa, mun samar daAlamar Nick Machinery sharar takarda harsashi matsi mai matsewaAna amfani da shi sosai. Ba wai kawai yana kan kwalaben filastik ba ne, har ma yana iya ɗaukar wasu kayayyaki da yawa, kamar yadi, gwangwani, kwali na sharar gida da fim ɗin filastik na sharar gida, sabon samfuri ne na zamani. Ci gaba da kasancewa tare da zamani. Masana'antar siyan sharar gida tana son mai cire sharar gida na filastik saboda waɗannan halaye,
1. Ƙaramin girma, nauyi mai sauƙi, ƙaramin motsi, ƙarancin hayaniya, motsi mai karko, aiki mai sassauƙa da sauransu.
2. Yana amfani da tsarin sarrafa ruwa da lantarki mai haɗaka, wanda yake da sauƙin amfani kuma yana iya dakatar da aiki a kowane matsayi na aiki, kuma yana da sauƙin gane kariya daga wuce gona da iri.
3. Yana da nau'ikan aikace-aikace iri-iri kuma ana iya amfani da shi azaman kayan aiki na sarrafa kayan marufi na filastik, kuma ana iya amfani da shi azaman kayan aiki na sarrafawa don irin waɗannan ayyukan marufi da marufi.

Injin Shiryawa a Tsaye (2)
Nick koyaushe yana ɗaukar inganci a matsayin babban manufar samarwa, musamman don biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban, da kuma kawo ƙarin fa'idodi ga kamfanoni da daidaikun mutane.


Lokacin Saƙo: Nuwamba-13-2023