Labarai
-
Yadda Ake Magance Zubar Mai A Cikin Takardar Sharar Gida
Idan mai zubar da takardar shara ya fuskanci ɗigon mai, ga wasu matakai don magance matsalar: Dakatar da Amfani da kuma Cire Wutar Lantarki: Da farko dai, ku tuna ku daina amfani da mai zubar da takardar shara kuma ku cire wutar lantarki don tabbatar da aminci. Gano Tushen Zubar da Tashi: Duba takardar shara sosai...Kara karantawa -
Abubuwan Kai Tsaye Da Ke Tasirin Ingancin Amfani da Takardar Sharar Gida ta NKW200BD
Abubuwan da ke tasiri kai tsaye kan ingancin amfani da na'urorin rufe takarda sun haɗa da: samfurin da ƙayyadaddun bayanai na na'urar rufewa, kamar yadda samfura daban-daban ke samar da sakamako daban-daban, kuma takamaiman bayanai kai tsaye ke tantance ingancin na'urar rufewa. Kayan aikin rufe takarda na gargajiya galibi suna da ...Kara karantawa -
Farashin Kasuwa Don Takardar Sharar Gida Mai Ta atomatik
Tare da saurin ci gaban tattalin arziki, buƙatar da ake da ita a masana'antar takarda ta ƙaru sosai, wanda hakan ya haifar da hasashen buƙatar takarda ta kusan tan miliyan 100. Wannan ya haifar da ƙarancin kayan yin takarda da kuma ci gaba da ƙaruwar farashin sharar gida na ƙasashen duniya...Kara karantawa -
Menene Yake Kunshe da Yawan Amfani da Makamashi Mai Yawa a cikin Rufe Takardar Shara?
Masu gyaran takardar shara na'urori ne na injiniya waɗanda aka tsara musamman don niƙa da sarrafa shara iri-iri kamar rassan, bishiyoyi, da gangar jikinsu. Ana amfani da su sosai a masana'antu da yawa. A halin yanzu, masu gyaran takardar shara a kasuwa galibi ana raba su zuwa waɗanda ke amfani da injinan dizal da waɗanda ke aiki da su ...Kara karantawa -
Fasaha da Umarnin Aiki ga Kayan Aiki na Injin Lantarki
Haɗa tsarin baler na hydraulic a cikin masana'antun sinadarai ya haɗa da haɗa tsarin, sarrafa bayanai, bincike da aka yi amfani da shi, da kuma sarrafa samarwa. Kayan aikin kera baler na hydraulic yana nufin na'urorin kera waɗanda ke da ƙwarewa a cikin ji, nazari, tunani, yanke shawara, da ...Kara karantawa -
Binciken Hanyoyin Fitar da Takardun Shara da Tasirinsu ga Ingancin Aiki
Hanyar fitar da takardar sharar gida ta hanyar amfani da na'urar tacewa tana nufin yadda ake fitar da tubalan takardar sharar da aka matse daga injin. Wannan siga tana tasiri sosai ga ingancin aikin injin da kuma daidaitawarsa ga yanayi daban-daban na aiki. Hanyoyin fitar da kaya sun haɗa da...Kara karantawa -
Bayani Kan Fa'idodin Aiki Na Takardar Sharar Gida Ta atomatik
Injin ɗin yin amfani da takardar sharar gida ta atomatik kayan aiki ne mai inganci wanda aka ƙera don matsewa da tattara kayan aiki masu sauƙi kamar takardar sharar gida da kwali. Idan aka kwatanta da na'urorin yin amfani da na'urori na semi-atomatik ko na hannu, wannan kayan aikin yana da fa'idodi masu yawa. Takardar sharar gida ta atomatik...Kara karantawa -
Nawa ne Kudin Mai Rufe Takardar Shara?
Farashin mai gyaran takardar sharar gida yana ƙayyade ta hanyar abubuwa da yawa masu alaƙa waɗanda ke tasiri ga farashin siyarwa na ƙarshe. Ga cikakken bayani game da fannoni da kuka ambata: Tsarin masana'antu da ake amfani da shi a cikin samfurin. Matakin fasaha: Tsarin samar da mai gyaran takardar sharar gida ...Kara karantawa -
Wadanne Matsalolin da Ake Fuskanta a Lokacin Amfani da Mashin Takardar Sharar Gida?
A lokacin amfani da na'urorin rufe takardun sharar gida, za ku iya fuskantar waɗannan matsaloli na yau da kullun: Rashin isasshen marufi: Takardar sharar ba ta da isasshen matsewa ko kuma igiyar marufi ba za ta iya matsewa yadda ya kamata ba yayin aikin marufi, wanda ke haifar da rashin daidaiton marufi. Wannan na iya faruwa ne saboda rashin daidaiton bayanai...Kara karantawa -
Fahimtar Hanyoyin Kulawa da Kulawa na Kullum ga Masu Rike Kwali
Na'urar kwali wani kayan aiki ne da ake amfani da shi don matsewa da kuma naɗe kwali na sharar gida don rage sararin ajiya da kuma sauƙaƙe jigilar kaya. Domin tabbatar da cewa yana aiki yadda ya kamata da kuma tsawaita rayuwarsa, ana buƙatar kulawa ta yau da kullun. Da farko, duba dukkan sassan injin don ganin ya lalace, l...Kara karantawa -
Nasihu Kan Kulawa Don Gyaran Takardar Sharar Gida
Ga shawarwarin gyarawa ga masu gyaran takardar sharar gida: Tsaftacewa akai-akai: A tazara da aka ƙayyade ta hanyar yawan amfani, tsaftace mai gyaran takardar sharar gida, gami da cire ƙura, tarkacen takarda, da sauran tarkace. Yi amfani da kyalle mai laushi ko kayan aikin hura iska don tsaftace sassa daban-daban na injin. Kula da Man Shafawa: Th...Kara karantawa -
Wadanne Ayyuka Ne Ke Rage Tsawon Rayuwar Ayyukan Masu Takardar Sharar Gida?
Domin tsawaita tsawon rayuwar mashinan tace sharar gida gwargwadon iyawa, ana iya ɗaukar matakan aiki masu zuwa don guje wa lalacewa ko lalata kayan aiki da yawa: Guji ɗaukar kaya fiye da kima: Tabbatar da amfani a cikin kewayon aiki na mashin ɗin tace sharar gida. Yin amfani da fiye da ƙa'idodin kayan aiki...Kara karantawa