Halaye na Vata Plastics na'ura mai aiki da karfin ruwa Baler

Baler na'ura mai aiki da karfin ruwa na robaSiffofi
Baler ɗin filastik, Baler ɗin kwalban dabbobi, Baler ɗin gwangwani na Aluminum
1. Tsarin na'urar haƙar ruwa: Tsarin da'irar hydraulic tare da mai mai saurin farfadowa da ƙarancin hayaniya yana ɗaukar haɗin kayan da aka shigo da su da na cikin gida masu inganci, wanda ba wai kawai yana tabbatar da inganci ba har ma yana rage farashi, kuma aikin injin gaba ɗaya yana da karko.
2. Tsarin lantarki: Ana amfani da sarrafa PLC don sauƙaƙe da'irar, ƙimar gazawar ƙasa ce, kuma dubawa da gyara matsala suna da sauƙi da sauri.
3. Wukar askewa: Ana amfani da ƙirar almakashi ta duniya baki ɗaya, wanda ke inganta ingancin yanke takarda kuma yana tsawaita rayuwar ruwan wuka.
4. Mai haɗa waya: sabuwar na'urar haɗa waya ta duniya, tana adana waya, haɗa waya cikin sauri, ƙarancin lalacewa, mai sauƙin tsaftacewa, kulawa da gyara.
5. Na'urar jigilar kaya: An yi bel ɗin jigilar kaya da sabon kayan PVC, wanda ke hana tsatsa da tsufa, kuma yana da fa'idodi kamar hana zamewa, babban ƙarfin jigilar kaya da ƙarfin ɗaukar kaya mai ƙarfi.
6. Ana iya saita tsawon ba tare da wata matsala ba, kuma ana iya rubuta ƙimar Injin Baling daidai.
7. Shigarwa abu ne mai sauƙi, gina harsashin abu ne mai sauƙi, kuma babu buƙatar ƙarfafa harsashin.

https://www.nkbaler.com
NKBALER yana tunatar da ku cewa yayin aiwatar da amfanina'urar filastik ta na'ura mai aiki da karfin ruwa, dole ne ka bi umarnin samfurin sosai kuma kada ka yi watsi da wasu ƙananan bayanai don tabbatar da cewa samarwa ta kasance lafiya da inganci. Idan kana da wasu tambayoyi, za ka iya zuwa gidan yanar gizon Kamfanin NKBALER don koyohttps://www.nkbaler.com/.


Lokacin Saƙo: Yuni-25-2023