Injin Lantarki na Fiber Baling
Injin matsewa na fiber baling na NickBaler kuma ana iya kiransa injinan buɗe ƙofa huɗu na baler na iya samar da nauyin bale daga 400 zuwa 600kg, tare da ƙarfin hydraulic daga tan 150 zuwa 200, kuma injin baler ne mai tsaye, mai sauƙi a tsari, mai sauƙin aiki, kuma mai sauƙin matsewa da barin bale ɗin. Injin Baling na fiber ya dace da kayan da ake buƙatar a naɗe bale ɗinsu a ɗaure su.
Wannan yana ƙirƙirar matse-matse masu ƙarfi waɗanda ake iya jigilar su cikin sauƙi, muna samar da wannan babban aikin injin don rage farashin sufuri da sauƙin ajiya, rage farashin aiki.
Injunan NICK masu inganci da inganci, tare da ingantaccen tashar tsarin hydraulic da kayan lantarki. Cikakke ga mafi kyawun zaɓinku. Mai sauƙin aiki da adana kuɗin abokan cinikinmu kuma ana amfani da shi sosai don zaɓinku mai dacewa, zaɓi mu kuma adana lokacinku mai tamani. Ƙara koyo game da ƙarin bayani, maraba da tuntuɓar mu da kuma injiniyan ƙwararrunmu don taimaka muku magance kowace tambaya da damuwarku.
1. Wannan injin yana amfani da matsi mai ma'aunin silinda biyu, tsarin hydraulic na musamman yana sa wutar ta fi karko.
2. Ana amfani da shi musamman don matse dukkan nau'ikan zare na halitta kamar zare na dabino, zare na coir da sauransu.
3. Tsarin ɗaukar kaya mai yawa yana sa ya zama amintacce kuma abin dogaro. Yana amfani da famfon nau'in ginshiƙi mai yawan kwarara.
4. Kofofi huɗu duk za a iya buɗewa. Kuma injin zai iya ɗaukar kayan da aka haɗa
5. Yana amfani da na'urar sarrafa bawul ta hannu
| Samfuri | NK110T150 |
| Matsi | 150Ton |
| Girman Bale (L*W*H) | 1100*1000*400-1200mm |
| Zagayen Silinda | 1600mm |
| Diamita na silinda | ∮200mm |
| Diamita na maganin | ∮140mm |
| Ƙarfin Mota | 22KW |
| Tsayin Ɗakin | 2000mm |
| Girman ciyarwa | 1100*800mm |
| Nauyin Bale | 400-500kg (PET) |
| Wutar lantarki | 380V/HZ |
| Girman injin (L*W*H) | 1900*1700*4210mm |
| Nauyin injin | 7T |
Injin matse takardar shara wani injine ne da ake amfani da shi wajen sake amfani da sharar takarda zuwa ga mazubi. Yawanci yana ƙunshe da jerin na'urori masu jujjuyawa waɗanda ke jigilar takardar ta cikin jerin ɗakunan da aka dumama da matsewa, inda ake matse takardar zuwa mazubi. Sannan ana raba mazubi da sauran sharar takarda, waɗanda za a iya sake amfani da su ko kuma a sake amfani da su azaman wasu kayayyakin takarda.

Ana amfani da injinan buga takardu na shara a masana'antu kamar buga jaridu, marufi, da kayan ofis. Suna taimakawa wajen rage yawan sharar da ake aika wa wuraren zubar da shara da kuma inganta ayyukan da za su dore ta hanyar sake amfani da albarkatu masu mahimmanci.
Injin matse takardar sharar gida inji ne da ake amfani da shi wajen sake yin amfani da shi don tarawa da kuma matse tarin sharar takarda zuwa ga mazubi. Tsarin ya kunshi ciyar da takardar sharar gida a cikin injin, wanda daga nan sai a yi amfani da na'urori masu jujjuyawa don matse kayan sannan a samar da su zuwa mazubi. Ana amfani da injin matse takardar a cibiyoyin sake yin amfani da ita, kananan hukumomi, da sauran wurare da ke kula da tarin takardar sharar gida. Suna taimakawa wajen rage yawan sharar da ake aika wa wuraren zubar da shara da kuma inganta ayyukan dorewa ta hanyar sake yin amfani da albarkatu masu mahimmanci.
Injin gyaran takardar shara injin ne da ake amfani da shi don matsewa da matse takardar shara mai yawa zuwa ga mazubi. Tsarin ya haɗa da sanya takardar shara a cikin injin, wanda daga nan sai a yi amfani da na'urori masu birgima don matse kayan sannan a samar da su zuwa mazubi. Ana amfani da na'urorin gyaran takardar shara a cibiyoyin sake amfani da su, ƙananan hukumomi, da sauran wurare waɗanda ke kula da tarin takardar shara mai yawa. Suna taimakawa wajen rage yawan sharar da ake aika wa wuraren zubar da shara da kuma haɓaka ayyukan dorewa ta hanyar sake amfani da albarkatu masu mahimmanci. Don Allah a ziyarce mu: https://www.nkbaler.com/
Injin gyaran takardar sharar gida inji ne da ake amfani da shi don matsewa da matse takardar sharar gida mai yawa zuwa ga mazubi. Tsarin ya haɗa da ciyar da takardar sharar gida a cikin injin, wanda daga nan sai ya yi amfani da na'urori masu zafi don matse kayan da kuma samar da su zuwa mazubi. Ana amfani da injin gyaran takardar sharar gida a cibiyoyin sake amfani da ita, ƙananan hukumomi, da sauran wurare waɗanda ke kula da manyan takardun sharar gida. Suna taimakawa wajen rage yawan sharar da ake aikawa zuwa wuraren zubar da shara da kuma haɓaka ayyukan dorewa ta hanyar sake amfani da albarkatu masu mahimmanci.
Injin matse takardar shara kayan aiki ne da ake amfani da shi don sake amfani da takardar shara zuwa kwalaben shara. Kayan aiki ne mai mahimmanci a cikin tsarin sake amfani da shi, domin yana taimakawa wajen rage yawan sharar da ake aika wa wuraren zubar da shara da kuma haɓaka ayyukan da za su dawwama ta hanyar sake amfani da albarkatu masu mahimmanci. A cikin wannan labarin, za mu tattauna ƙa'idar aiki, nau'ikan injinan matse takardar shara, da aikace-aikacensu.
Ka'idar aiki na injin matse takardar sharar gida abu ne mai sauƙi. Injin ya ƙunshi sassa da dama inda ake shigar da takardar sharar gida. Yayin da takardar sharar ke ratsawa ta cikin sassan, ana matse ta kuma a matse ta da na'urori masu zafi, waɗanda ke samar da sandunan. Sannan ana raba sandunan daga ragowar takaddun, waɗanda za a iya sake amfani da su ko sake amfani da su azaman wasu samfuran takarda.
Ana amfani da injinan buga takardu na shara sosai a masana'antu kamar buga jaridu, marufi, da kayan ofis. Suna taimakawa wajen rage yawan sharar da ake aika wa wuraren zubar da shara da kuma inganta ayyukan da za su dawwama ta hanyar sake amfani da albarkatu masu mahimmanci. Bugu da ƙari, suna iya taimakawa wajen adana makamashi da rage farashi ga kasuwancin da ke amfani da kayayyakin takarda.
Ɗaya daga cikin muhimman fa'idodin amfani da injin matse takardar shara shine cewa yana iya taimakawa wajen inganta ingancin takardar da aka sake yin amfani da ita. Ta hanyar haɗa takardar shara zuwa ƙwallo, yana zama da sauƙi a jigilar ta da adana ta, wanda ke rage haɗarin lalacewa da gurɓatawa. Wannan yana sauƙaƙa wa 'yan kasuwa su sake yin amfani da takardar sharar su kuma yana tabbatar da cewa sun sami damar samar da samfuran takarda masu inganci.

A ƙarshe, injunan tacewa da takardar shara kayan aiki ne mai mahimmanci a cikin tsarin sake amfani da su. Suna taimakawa wajen rage yawan sharar da ake aika wa wuraren zubar da shara da kuma haɓaka ayyukan dorewa ta hanyar sake amfani da albarkatu masu mahimmanci. Akwai manyan nau'ikan injunan tacewa da takardar zubar da shara guda biyu: iska mai zafi da injina, kuma ana amfani da su sosai a masana'antu kamar buga jaridu, marufi, da kayan ofis. Ta hanyar amfani da injin tacewa da takardar zubar da shara, 'yan kasuwa za su iya inganta ingancin takardar da aka sake amfani da ita da kuma rage tasirin muhalli.









